สหวิทยาเขตวังจันทน์ ประกอบด้วย ร.ร.จ่านกร้อง, ร.ร. พรหมพิรามวิทยา, ร.ร.วังมะด่านพิทยา, ร.ร.วัดโบสถ์ศึกษา, ร.ร.คันโช้งพิทยาคม และ ร.ร.ดงประคำพิทยาคม นำโดยคณะผู้บริหาร ครูและนักเรียนแกนนำ ร่วมอบรมเชิงปฏิบัติการ โครงการ “โรงเรียนคุณธรรมสร้างสรรค์คนดีให้บ้านเมือง” ณ โรงเรียนพรหมพิรามวิทยา เมื่อวันพุธที่ 5 กันยายน 2561
![](http://www.phws.ac.th/wp-content/uploads/2018/09/41462074_1582468171857448_3141060848017997824_n-300x200.jpg)
![](http://www.phws.ac.th/wp-content/uploads/2018/09/41371597_1582467658524166_5482163691895914496_n-300x200.jpg)
![](http://www.phws.ac.th/wp-content/uploads/2018/09/41454195_1582467848524147_135312107141857280_n-300x200.jpg)
![](http://www.phws.ac.th/wp-content/uploads/2018/09/41445856_1582468135190785_4800178324728971264_n-300x200.jpg)
![](http://www.phws.ac.th/wp-content/uploads/2018/09/41402387_1582467405190858_4745848938349723648_n-300x200.jpg)
![](http://www.phws.ac.th/wp-content/uploads/2018/09/41399519_1582468201857445_6844796621226508288_n-300x200.jpg)