เมื่อวันศุกร์ที่ 2 ธันวาคม 2565 คณะดำเนินงานกลุ่มบริหารกิจการนักเรียน โรงเรียนพรหมพิรามวิทยา จัดการประชุมผู้ปกครองนักเรียน โดยมี นางหัทยา นุกอง ผู้อำนวยการโรงเรียน เป็นประธานในการประชุม มอบเกียรติบัตรแก่นักเรียนที่เรียนดี 10 อันดับของแต่ละแผนการเรียนในทุกระดับชั้น คณะผู้บริหารมอบทุนการศึกษาแก่นักเรียนที่ขาดแคลนทุนทรัพย์ และพบปะพูดคุยกับผู้ปกครองนักเรียนเกี่ยวกับนโยบายการดำเนินงานของโรงเรียนตลอดจนติดตามการพบปะของครูที่ปรึกษากับผู้ปกครองนักเรียนเพื่อแลกเปลี่ยนเรียนรู้และรายงานพฤติกรรมนักเรียนใน Classroom Meeting
![](http://www.phws.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/316179782_130187076535483_8997895322469342601_n-1024x683.jpg)
![](http://www.phws.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/317844749_130187019868822_5612980398449009077_n.jpg)
![](http://www.phws.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/317926380_130209163199941_7330868967009153520_n-1024x683.jpg)
![](http://www.phws.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/317929516_130209146533276_3329819031396890369_n-1024x683.jpg)
![](http://www.phws.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/318100037_130209206533270_4548464142555946972_n-1024x683.jpg)
![](http://www.phws.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/317996997_130187059868818_8396789817059609691_n-1024x683.jpg)