วันพุธที่ 22 กุมภาพันธ์ 2566 นางหัทยา นุกอง ผู้อำนวยการโรงเรียนพรหมพิรามวิทยา เป็นประธานในพิธีมอบประกาศนียบัตร และปัจฉิมนิเทศนักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 และ 6 ปีการศึกษา 2565 โดยมีคณะผู้บริหาร คณะครู ตัวแทนนักเรียนร่วมแสดงความยินดี ณ หอประชุมพรหมรักษา และนักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 จัดซุ้มถ่ายภาพให้กับพี่ๆ น้องๆ ร่วมจัดเลี้ยงอาหารกลางวันให้แก่พี่ๆ ชั้น ม.6 เพื่อเป็นการแสดงความยินดีกับความสำเร็จในครั้งนี้
![](https://www.phws.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/xP1Q6rTjd0125344ThuFeb2023.jpg.pagespeed.ic_.giGRibaHcF.jpg)
![](https://www.phws.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/P2Q6rTjd0125344ThuFeb2023.jpg)
![](https://www.phws.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/P4Q6rTjd0125344ThuFeb2023.jpg)
![](https://www.phws.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/P5Q6rTjd0125344ThuFeb2023.jpg)
![](https://www.phws.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/P3Q6rTjd0125344ThuFeb2023.jpg)