ในวันจันทร์ที่ 27 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2566 นางสาวจิรวรรณ สุรเสียง รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาพิษณุโลก อุตรดิตถ์ พร้อมด้วยนางหัทยา นุกอง ผู้อำนวยการโรงเรียนพรหมพิรามวิทยา และนางสาวพชรณัท เกตุรัตน์ ศึกษานิเทศก์สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาพิษณุโลก อุตรดิตถ์ ตรวจเยี่ยมให้กำลังใจนักเรียนในการทดสอบทางการศึกษาระดับชาติขั้นพื้นฐาน ด้วยระบบดิจิทัล (O-NET Digital Testing) ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 ปีการศึกษา 2565 รอบที่ 2 ณ สนามสอบโรงเรียนพรหมพิรามวิทยา จำนวน 2 ห้องสอบ ที่จัดสอบระหว่างวันที่ 27 – 28 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2566
![](https://www.phws.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/2566-02.jpg)
![](https://www.phws.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/P5hQ6bFbx41640MonFeb2023.jpg)
![](https://www.phws.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/P4hQ6bFbx41640MonFeb2023.jpg)
![](https://www.phws.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/P3hQ6bFbx41640MonFeb2023.jpg)
![](https://www.phws.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/P2hQ6bFbx41640MonFeb2023.jpg)
![](https://www.phws.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/2566-022.jpg)